—╬ღ♥ღ♥ °•° ─» (YunJae Paradise fansite in VietNam) °•° ♥ღ ♥ღ╬—
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
chicken_777 (115)
 
monkey_262 (83)
 
Lyu.chan (67)
 
ken (63)
 
mat_quy_kyo (58)
 
***Perry*** (37)
 
~Yuki_Kim~ (37)
 
♥£ÿñk-£¥ñ♥ (32)
 
Elli (25)
 
Molly (24)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
đặt liên kết với YunJae Paradise Sun Nov 14, 2010 11:00 am
Anh đã sẵn sàng buông tay em ra .......... Tue Oct 19, 2010 11:08 am
Silver wolf [longfic - 15+] Sun Oct 17, 2010 8:55 pm
[YJP Present] Yunjae Love-Memories... Wed Oct 13, 2010 1:42 pm
[13.10.10][TRANS] SM Entertainment đệ đơn chống lại việc phát hành "The Beginning" của JYJ Wed Oct 13, 2010 1:21 pm
[13.10.10][Trans] Micky Yoochun yêu thích Miss A Wed Oct 13, 2010 1:20 pm
[13.10.10][pics]Ayumi Hamasaki đến xem showcase của JYJ tại Hàn Wed Oct 13, 2010 1:16 pm
[13.10.10] [PICS] JYJ Showcase Program Book Wed Oct 13, 2010 1:10 pm
[13.10.10][TRANS] JYJ : "Có những xúc cảm chẳng thể cất nên lời" Wed Oct 13, 2010 1:03 pm
[Let's spam] Tiếp tục hành trình Wed Oct 06, 2010 9:21 am
[Trans][01.10.2010] Hãy chuẩn bị chào đón JYJ New Album Showcase tại Bangkok ngày 15/10 và bản đồ chi tiết Wed Oct 06, 2010 9:15 am
[NEWS][02.10.2010] JYJ trở thành ứng cử viên không cần đến sự quảng bá âm nhạc trên Music Bank Top 1 Sat Oct 02, 2010 10:30 am
[J+R+E] Itsu Datte Kimini - JYJ Fri Oct 01, 2010 4:10 pm
[Game] Nối từ tiếng Anh Fri Oct 01, 2010 3:46 pm
[K+R+E] Tokiwo tomete - Please stop time Wed Sep 29, 2010 10:47 pm

      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Wed 01 Nov 2017
 
Thu 02 Nov 2017
 
Fri 03 Nov 2017
 
Sat 04 Nov 2017
 
Sun 05 Nov 2017
 
Mon 06 Nov 2017
 
Tue 07 Nov 2017
 
Wed 08 Nov 2017
 
Thu 09 Nov 2017
 
Fri 10 Nov 2017
 
Sat 11 Nov 2017
 
Sun 12 Nov 2017
 
Mon 13 Nov 2017
 
Tue 14 Nov 2017
 
Wed 15 Nov 2017
 
Thu 16 Nov 2017
 
Fri 17 Nov 2017
 
Sat 18 Nov 2017
 
Sun 19 Nov 2017
 
Mon 20 Nov 2017
 
Tue 21 Nov 2017
 
Wed 22 Nov 2017
 
Thu 23 Nov 2017
 
Fri 24 Nov 2017
 
Sat 25 Nov 2017
 
Sun 26 Nov 2017
 
Mon 27 Nov 2017
 
Tue 28 Nov 2017
 
Wed 29 Nov 2017
 
Thu 30 Nov 2017
 
 
  
YunJae♥Paradise »†«TVXQ Vietnamese Fansite»†«We are Xiaholic!XISU-Star.:윤재딕 ♥ Always Keep The YunJae Faith:.W♥FIVE 동방신기 Rising Gods of the EastFree forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com